வெளிநாட்டு மாணவர் ‘அட்மிஷன்’ : அண்ணா பல்கலை அறிவிப்பு

0
439

வெளிநாட்டு மாணவர் ‘அட்மிஷன்’ : அண்ணா பல்கலை அறிவிப்பு

 
சென்னை: அண்ணா பல்கலையில், வெளிநாட்டினருக்கான, இன்ஜி., மாணவர் சேர்க்கை அறிவிக்கப்பட்டு உள்ளது. அண்ணா பல்கலை, இன்ஜி., கல்லுாரிகளில், உள்நாட்டு மற்றும் வெளிநாட்டு மாணவர்களுக்கு தனித்தனியே, மாணவர் சேர்க்கை நடத்தப்படுகிறது.

வரும் கல்வி ஆண்டிற்கான, வெளிநாட்டு மாணவர்களுக்கான மாணவர் சேர்க்கை அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டுள்ளது.

 பி.இ., – பி.டெக்., மற்றும் எம்.எஸ்சி., ஐந்தாண்டு படிப்புகளுக்கு, வளைகுடா நாடுகளில் பணியாற்றுவோரின் குழந்தைகள், வெளிநாட்டில் வாழும் இந்தியர் மற்றும் வெளிநாட்டினர், ஜூன், 20 வரை, ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்கலாம்
 வெளிநாட்டினருக்கு, ஜூன் 28; வளைகுடா நாடுகளில் பணியாற்றுவோரின் குழந்தைகள் மற்றும் வெளிநாட்டில் வாழ் இந்தியர்களுக்கு, ஜூன், 29லும், கவுன்சிலிங் நடக்கும்
 எம்.இ., – எம்.டெக்., மற்றும் எம்.எஸ்சி., இரண்டு ஆண்டு படிப்புகளுக்கு, ஜூலை, 20 வரை, ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்கலாம். ஜூலை, 28ல் கவுன்சிலிங் நடத்தப்படும். கூடுதல் விவரங்களை, https://www.annauniv.edu/ என்ற இணையதளத்தில் தெரிந்து கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here